மகாராஷ்டிராவில், கொரோனா வைரஸ் (Coronavirus) தொற்று விரைவாக அதிகரித்த பின்னர் அமராவதி உள்ளிட்ட பல மாவட்டங்களில் ஊரடங்கு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் புனே தவிர நாசிக் நகரில் காலை 11 மணி முதல் காலை 6 மணி வரை போக்குவரத்து தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

மகாராஷ்டிராவின் பல நகரங்களில் கொரோனா வைரஸ் (Coronavirus case in Maharashtra) வழக்குகள் மீண்டும் அதிகரித்து வருகின்றன. இதைக் கருத்தில் கொண்டு, புனேவில் பிப்ரவரி 28 வரை பள்ளிகள் மற்றும் கல்லூரிகள் மூடப்பட்டுள்ளன, புனே தவிர, நாசிக் நகரில் காலை 11 மணி முதல் காலை 6 மணி வரை (Night Curfew) இயக்கம் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. இது தவிர, யவத்மால், அமராவதி மற்றும் அச்சல்பூரில் பூட்டுதல் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மகாராஷ்டிராவின் இந்த மாவட்டங்களில் முழு முடக்கம் அறிவிப்பு

இன்று (பிப்ரவரி 22) இரவு 8 மணி முதல் மார்ச் 1 காலை 8 மணி வரை நடைமுறையில் இருக்கும் மகாராஷ்டிராவின் அமராவதி மற்றும் அச்சல்பூரில் முழு பூட்டுதல் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. யவத்மால், அகோலா மற்றும் அகோட் ஆகிய இடங்களில் நாளை (பிப்ரவரி 22) காலை 6 மணி முதல் மார்ச் 1 ஆம் தேதி காலை 6 மணி வரை முழுமையான பூட்டுதல் இருக்கும். இருப்பினும், இந்த மாவட்டங்களில் அவசர சேவைகள் (Emergency service) தொடரும்.

ALSO READ | பொதுமக்களுக்கு Covid தடுப்பூசி போடும் பணி எப்போது தொடங்கும்?

மும்பையில் 1355 கட்டிடங்களுக்கு சீல் வைப்பு

மும்பையில், கொரோனா வைரஸ் அதிகரித்து வருவதைக் கருத்தில் கொண்டு 1355 கட்டிடங்கள் சீல் வைக்கப்பட்டுள்ளன. இது தவிர, எந்தவொரு கட்டிடத்திலும் 5-க்கும் மேற்பட்ட நோயாளிகள் இருந்தால், அதை முன்னெச்சரிக்கையாக முத்திரையிட ஒரு ஏற்பாடு உள்ளது.

அரசியல் மற்றும் மத நிகழ்ச்சிகளுக்கு தடை

COVID-19 இன் வேகமாக வளர்ந்து வரும் வழக்குகளுக்குப் பிறகு, அனைத்து அரசியல் மற்றும் மத நிகழ்ச்சிகளுக்கும் தடை விதிக்க மாநில அரசு அறிவித்துள்ளது. அங்கு கூட்டம் கூட்ட வாய்ப்புள்ளது. இதனுடன், நிலைமை மோசமடைந்துவிட்டால், மகாராஷ்டிராவிலும் ஒரு பூட்டுதல் நடக்கக்கூடும் என்று அரசாங்கம் சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.

10 நாட்களில், 47 ஆயிரம் புதிய பாதிப்புகள் வெளிவந்தன

கடந்த 10 நாட்களில், மகாராஷ்டிராவில் புதிய கொரோனா வைரஸ் வழக்குகள் வேகமாக அதிகரித்துள்ளன. மேலும், சுமார் 47 ஆயிரம் புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 21) மகாராஷ்டிராவில் 6791 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, தொடர்ந்து மூன்றாவது நாளாக 6000-க்கும் மேற்பட்ட புதிய வழக்குகள் COVID-19 மாநிலத்தில் பதிவாகியுள்ளன. ஞாயிற்றுக்கிழமை, மும்பையில் 921, அமராவதியில் 666, புனேவில் 640, நாக்பூரில் 599, பிம்ப்ரி சின்ச்வாட்டில் 291 மற்றும் அவுரங்காபாத் நகரில் 103 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.

உலக நிகழ்வுகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ள ZEE இந்துஸ்தான் செயலியை பதிவிறக்குங்கள்… 

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G
Apple Link – https://apple.co/3loQYeR

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *